ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ custom modern soundproofing panels ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
ใยแก้วฉนวนกันเสียง - ฉนวนกันเสียงดีเยี่ยม ปลอดภัยและสะดวก
| ความยืดหยุ่น: | อัน |
|---|---|
| สี: | มีสีต่าง ๆ |
| วัสดุ: | สัตว์เลี้ยง+MDF |
1220*2440mmCustomizable รูปทรงรูปแบบของพอลิเอสเตอร์ สายใยวัสดุ Board หน่วงเสียง 48 สีที่แตกต่างกัน, ผลการดูดซึมเสียงที่ดี, การติดตั้งง่ายและรวดเร็ว
| ความยืดหยุ่น: | อัน |
|---|---|
| สี: | มีสีต่าง ๆ |
| วัสดุ: | สัตว์เลี้ยง+MDF |
ผู้จัดจำหน่ายขายส่งแผ่นซับเสียง PET ทรงหกเหลี่ยม
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
โปลิเอสเตอร์ บอร์ดซึมเสียง พิมพ์ แผนที่โลก
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
กระดาษพิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
พิมพ์สีน้ํามัน การตกแต่งผนัง โพลิเอสเตอร์ บอร์ดซึมเสียง
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
กระดานหุ้มเสียงไม้ เป็นทางออกที่ดีที่สุด สําหรับห้องประชุมในบ้าน และโรงละคร ผลงานมืออาชีพที่รับประกัน
| ประเภทสินค้า: | อาคูพาเนล |
|---|---|
| ขนาด: | 2400 x 605 มม. / ปรับแต่งได้ |
| ความหนา: | 21 มม. ความหนาอื่นๆ |
2400 X 605 มิลลิเมตร ไม้ Akupanel ปรับแต่งสําหรับห้องประชุมที่บ้าน โรงละคร
| ไม้วีเนียร์อุทธรณ์: | ไม้ฟานเนอร ทําลายรูปเมล็ด |
|---|---|
| รายละเอียด: | ISO/ROHS |
| ขนาด: | 2400*605/กำหนดเอง |


