ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ custom modern soundproofing panels ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
ผนังใยแก้วพอลิเอสเตอร์ ผนังใยพับแผ่นเสียงสําหรับโรงภาพยนตร์ในบ้าน
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
บอร์ดคลื่น MDF 3 มิติประดับด้วยฟูเนียร์ไม้ - กบ, นุ่ม & เหมาะสําหรับการรักษาเสียง
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
|---|---|
| ความสูงตามมาตรฐาน: | 2400/1200/600 มม. ขนาดอื่น ๆ |
| ความหนา: | 11/13 มม. ความหนาอื่นๆ |
ไม้ Grille Akupanel ไม้แบนเนอร์แท้ ปลายตกแต่งภายใน แผ่นผนัง
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
|---|---|
| ขนาด: | 2400*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 21/11/13 มม. / กำหนดเอง |
แผนผนังไม้เสียง PVC Veneer MDF PET เสียงกันหนาม แผ่นสล็อตสําหรับห้องนั่งเล่น ห้องและสตูดิโอ
| การใช้งาน: | หน้าแรก/ห้องประชุม/โรงละคร |
|---|---|
| การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | เกรด E0 |
| ขนาด: | 2400 x 605 มม. / ปรับแต่งได้ |
Hollow Out 100% Pet Felt Acoustic Panel Art Soundproof Wall Art Panel การออกแบบรูปแบบ 3 มิติ สามารถออกแบบ
| ชื่อ: | เนื้อสัตว์เลี้ยงแกะสลักแผงผนัง |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
| สี: | มีสีให้เลือกถึง 36 สี |
แผงอะคูสติกซับเสียง PET ตกแต่งคุณภาพดี กันเสียง ขายดี แกะสลัก
| ชื่อ: | เนื้อสัตว์เลี้ยงแกะสลักแผงผนัง |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
| สี: | มีสีให้เลือกถึง 36 สี |
PVC Veneer MDF PET ไม้ Grille แผนผนังเสียงที่มีแสงหลากหลายตัวเลือก
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
21 มิลลิเมตร โรงงานตรง Akupanel และ PET เฟลท์ ยืนยัน MDF ไม้ veneer แผ่นเสียงสําหรับตกแต่งผนัง
| การใช้งาน: | หน้าแรก/ห้องประชุม/โรงละคร |
|---|---|
| การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | เกรด E0 |
| ขนาด: | 2400 x 605 มม. / ปรับแต่งได้ |
จีนมาตรฐาน โรงงาน ราคาที่เหมาะสม
| การใช้งาน: | หน้าแรก/ห้องประชุม/โรงละคร |
|---|---|
| การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | เกรด E0 |
| ขนาด: | 2400 x 605 มม. / ปรับแต่งได้ |
ขายปลีกที่มีราคาที่แข่งขัน Akupanel Wood Veneer MDF ครอบคลุม PET Wood Slat แผ่นเสียง
| การใช้งาน: | หน้าแรก/ห้องประชุม/โรงละคร |
|---|---|
| การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | เกรด E0 |
| ขนาด: | 2400 x 605 มม. / ปรับแต่งได้ |


