ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ custom modern soundproofing panels ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
แผนผนังเสียง 3 มิติ ที่กันเสียง แผนผนังเสียง 3 มิติ ที่กันเสียง แผนผนังที่ห่อด้วยใยแก้ว
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
การรับรอง SGS MDF แผ่นเสียงเสียงหินเสียงสําหรับห้องประชุมในบ้าน
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
|---|---|
| สีวีเนียร์: | วอลนัท/โอ๊ค/สีไม้อื่นๆ |
| สีสัตว์เลี้ยง: | สีดำ/อื่นๆ |
แผ่นเสียงจากผ้าที่ดูดซึมเสียง แผ่นเสียงจากโรงภาพยนตร์ ที่กันเสียง แผ่นเสียงสําหรับผนัง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผ่นเสียงอคอสติกประดับอ่อน เนื้อผ้ากันเสียง ผนังควบคุมเสียง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
ห้องหนัง โรงแรม เนื้อผ้า ผนังไฟเบอร์กล๊าส
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
เนื้อผ้าใยแก้วอ่อน แผ่นเสียง ปรับเสียงผนัง เนื้อผ้าลดเสียง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
ผ้าอ่อนห่อแผ่นผนังเสียง ผนังผ้ากันเสียงจากใยแก้ว
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผ่นเสียงที่ครอบคลุมด้วยผ้ากันไฟ เหมาะสําหรับอาคารสาธารณะ โรงแรม ร้านอาหาร และสถานพยาบาล
| Packaging Details: | Carton,Coating |
|---|---|
| Delivery Time: | 5-14Days |
| Payment Terms: | T/T |
โป้ผ้าซึมเสียงโรงภาพยนตร์ โป้ผนังประดับกันเสียง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผ่นเสียงจากผ้าความหนาแน่นสูง แผนผังซึมเสียงตกแต่ง สําหรับโรงละครห้อง KTV
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |


