ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ soundproof acoustic panel polyester fiber ] การจับคู่ 136 ผลิตภัณฑ์.
แผนผนังเสียง 3 มิติแบบ PET ที่กันเสียงทันสมัยที่มีรูปร่างศิลปะ แผนผนังแบบ felt
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| บริการ: | OEM/ODM |
| สี: | 36 ตัวเลือก |
แผนผนังเสียง 3 มิติ ที่กันเสียง แผนผนังเสียง 3 มิติ ที่กันเสียง แผนผนังที่ห่อด้วยใยแก้ว
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
จําหน่ายการบํารุงรักษาเสียงประดับ
| ชื่อสินค้า: | แผงอะคูสติกสแลตไม้สำหรับ Ofiice Home Wall |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยวีเนียร์+MDF+โพลีเอสเตอร์ |
| วัสดุแผ่นไม้อัด: | ไม้เทคนิค |
แผ่นกําแพงฟิลท์ ผ้ากันไฟ แผ่นกําแพงเสียง
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
แผ่นเสียงอคอสติกประดับอ่อน เนื้อผ้ากันเสียง ผนังควบคุมเสียง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
โปลิเอสเตอร์ บอร์ดซึมเสียง พิมพ์ แผนที่โลก
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
แผ่นพอลิเอสเตอร์ที่สามารถดูดซึมเสียงเสียงได้ในอาคาร
| การรับประกัน: | 3 ปี |
|---|---|
| การติดตั้ง: | กาว |
| การใช้งานที่อยู่อาศัย: | แผงเหล่านี้เหมาะอย่างยิ่งสำหรับโฮมเธียเตอร์ ห้องนั่งเล่น หรือโฮมออฟฟิศ ซึ่งทั้งคุณภาพเสียงและสไตล์เป |
แผนซึมเสียงสีสันหลายรูปแบบ Hexagon PET แผนผนังเสียงเสียง
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| สี: | 36 ตัวเลือก |
ห้องหนัง โรงแรม เนื้อผ้า ผนังไฟเบอร์กล๊าส
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผนผิวผิวผิวผิวผิวผิวผิวผิวผิวผิวผิวผิวผิว
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| บริการ: | OEM/ODM |
| สี: | 36 ตัวเลือก |


