ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ soundproof acoustic panel polyester fiber ] การจับคู่ 136 ผลิตภัณฑ์.
แผงอะคูสติก PET ดีไซน์ทันสมัย หนา 9 มม. ดูดซับเสียงและป้องกันเชื้อรา สำหรับโรงแรม ห้องใต้ดิน และโรงรถ โซลูชันการออกแบบกราฟิก
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| บริการ: | OEM/ODM |
| สี: | 36 ตัวเลือก |
แผ่นเสียงจากผ้าที่ดูดซึมเสียง แผ่นเสียงจากโรงภาพยนตร์ ที่กันเสียง แผ่นเสียงสําหรับผนัง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
ใยแก้วฉนวนกันเสียง - ฉนวนกันเสียงดีเยี่ยม ปลอดภัยและสะดวก
| ความยืดหยุ่น: | อัน |
|---|---|
| สี: | มีสีต่าง ๆ |
| วัสดุ: | สัตว์เลี้ยง+MDF |
บอร์ดแผ่นเสียงความถี่ต่ําที่มีการใช้งานในการดูดซึมเสียงที่มีประสิทธิภาพสูง
| ป้องกันเพลิง: | ไม่มี/B1/A1 |
|---|---|
| ลักษณะ: | การดูดซับเสียงที่มีประสิทธิภาพสูง |
| สารหน่วงไฟ: | ต้านทานเปลวไฟที่แข็งแกร่ง |
Akupanel Akoustik Panel แผ่นเสียงไม้ Slat สําหรับ KTV การกันเสียง
| Product name: | Wood Slat Acoustic Panel |
|---|---|
| Material: | Veneer+MDF+PET |
| Veneer Material: | Techwood, Natrual wood, PVC |
เครื่องประดับผนัง แผ่นเสียงแบบกําหนดเอง
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
Eco Friendly เนื้อผ้าอ่อน Acoustic แผ่นซึมเสียงสําหรับห้องคุย
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผ่นเสียงจากผ้าความหนาแน่นสูง แผนผังซึมเสียงตกแต่ง สําหรับโรงละครห้อง KTV
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
อุปกรณ์กันความร้อนที่ดี 9 มิลลิเมตร แผ่นเสียงผงสัตว์เลี้ยง 1-3 กิโลกรัมต่อตารางเมตร
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| ผลของฉนวนความร้อน: | ดีมาก |
| ขนาดมาตรฐาน: | 2420 * 1220 * 9/12 มม. ขนาดที่กำหนดเอง |
โรงงานผลิตแผงอะคูสติกแบบซี่ไม้ขนาด 240 X 60 ซม. ดูดซับเสียง PET สำหรับผนังสำนักงาน
| ชื่อสินค้า: | แผงอะคูสติกสแลตไม้สำหรับผนัง Ofiice |
|---|---|
| วัสดุ: | VENEER+MDF+PET BASEBOARD |
| วีเนียร์: | ไม้เทคนิค |


