ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ sound absorbing acoustic sound board ] การจับคู่ 148 ผลิตภัณฑ์.
การดูดซึมเสียง แผ่นเสียงผ้าสําหรับผนัง แผ่นโลหะ ROHS การรับรอง ISO
| สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม: | เกรด E1 |
|---|---|
| หน้าที่: | การดูดซับเสียงสูง |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
การศิลปะ PET โพลิเอสเตอร์ ไฟเบอร์การดูดซึมเสียง บอร์ดเสียง 1650gsm 1800gsm
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| บริการ: | OEM/ODM |
| สี: | 36 ตัวเลือก |
PVC Veneer Hexagon Felt โพลิเอสเตอร์ ไฟเบอร์อับซอร์เสียง
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | 30*25.4cm or Customized |
ปลอดภัย สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม ระดับการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม E1 กระดาษ PET ที่ซึมเสียงเพื่อสุขภาพและความสุข
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
ห้องหนัง KTV แผ่นเสียงจากผ้า ป้องกันการชนกัน แผ่นผนังอับซอร์เสียงประดับ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส+ผ้า |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
50 มม เนื้อผ้าห่อแผ่นผนังเสียง หลังกาว สายแก้ว board Absorbing เสียง
| Material: | Fabric+Fiberglass |
|---|---|
| Size: | 600*300, Customized |
| Thickness: | 50mm |
ผนังผนังผนังผนังผนังผนังผนัง
| Material: | 100% Recycled PET |
|---|---|
| Size: | 2400*600mm, customized |
| ความหนา: | 12 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผ่นซับเสียงตกแต่งห้องนั่งเล่น DIY ลายไม้ลายข้าวหลามตัด
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color |
| Size: | Customized |
แผงซับเสียงแบบอ่อนไฟเบอร์กลาสพร้อมฟังก์ชันกันไฟและฉนวนกันเสียงมากกว่า 90%
| ความยืดหยุ่น: | อัน |
|---|---|
| สี: | มีสีต่าง ๆ |
| วัสดุ: | สัตว์เลี้ยง+MDF |


