ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ sound absorbing acoustic sound board ] การจับคู่ 148 ผลิตภัณฑ์.
กระดาษพิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
ผู้จัดจำหน่ายขายส่งแผ่นซับเสียง PET ทรงหกเหลี่ยม
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
พลิเอสเตอร์ ไฟเบอร์ บดเสียง แผ่นผนัง ป้องกันเสียง
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| บริการ: | OEM/ODM |
| สี: | 36 ตัวเลือก |
โปลิเอสเตอร์ บอร์ดซึมเสียง พิมพ์ แผนที่โลก
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
OEM ODM เสียงซึม PET ไม้ veneer แผ่นเสียง แผ่นผนังเบาไร้ MDF
| วัสดุ: | PET+วีเนียร์ไม้ |
|---|---|
| สี: | สีไม้ธรรมชาติ |
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
ห้องประชุมไม้ Akupanel Walnut Oak Veneer สี เสียงซึมแผ่นไม้
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
|---|---|
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
| ขนาด: | 2400 x 605 มม. / ปรับแต่งได้ |
กระดาษกันไฟ 100% สายใยพอลิเอสเตอร์ ผนังหุ้มเสียง ขายปลีก กระดาษหุ้มเสียง ผนังหุ้มเสียง
| รูปแบบการออกแบบ: | ร่วมสมัย |
|---|---|
| ประเภทขอบ: | เลอะเทอะ |
| ขนาดแผง: | 2400*400 มม./2400*520 มม./2400*600 มม. |
ผ้าความหนาแน่นสูง แผ่นเสียงห่อ แผ่นกันเสียงเสียงสําหรับผนัง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
โพลีเอสเตอร์ แผ่นผนังประดับเสียง การซึมเสียง แผ่นเสียงสี่เหลี่ยม
| การติดตั้ง: | กาว |
|---|---|
| ความหนา: | 9/12มม. |
| รูปทรง: | หกเหลี่ยม / รอบ / กำหนดเอง |


