ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ polyester fiber square acoustic wall panels ] การจับคู่ 84 ผลิตภัณฑ์.
แผงอะคูสติกผ้าใยโพลีเอสเตอร์หุ้มผ้าจากผู้ผลิตตามสั่งสำหรับยิม
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผนผิวผิวผิวผิวผิวผิวผิวผิวผิวผิวผิวผิวผิว
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| บริการ: | OEM/ODM |
| สี: | 36 ตัวเลือก |
Acoustic PET เสียงซึมแผ่นผนัง เสียงกันเสียงแผ่นเสียง
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
แผงติดผนังหุ้มผ้า แผงอะคูสติกส์แกนไฟเบอร์กลาส สำหรับโซลูชันการควบคุมเสียงระดับมืออาชีพ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200 * 600 มม., 600 * 300 มม. หรือขนาดอื่น ๆ |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
ผ้าห่อ Acousitc แผนผนังภายใน แผนผนังไฟเบอร์กล๊าส สําหรับโรงภาพยนตร์ บ้าน โรงแรม การควบคุมเสียงมืออาชีพ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200 * 600 มม., 600 * 300 มม. หรือขนาดอื่น ๆ |
| ความหนา: | 25/30/50 มม. |
9 มม PET แผ่นผนังกันเสียง พอลิเอสเตอร์ ไฟเบอร์ เฟลท์ เสียงซึมแผ่นเสียง
| วัสดุ: | PET ย้อนหลัง 100% |
|---|---|
| คะแนนไฟ: | ไม่มี/เกรด A |
| ขนาด: | 2420 * 1220 มม. ปรับแต่งได้ |
มาตรฐานยุโรป 2440 * 1220 มิลลิเมตร โพลีเอสเตอร์ แผ่นกําแพงกันเสียง แผ่นเสียง PET
| วัสดุ: | PET รีไซเคิล |
|---|---|
| คะแนนไฟ: | ไม่มี/เกรด A/เกรด B |
| ขนาด: | 2420 * 1220 มม. ปรับแต่งได้ |
ปรับไฟ ปรับสิ่งแวดล้อม แผ่นเสียงสี่เหลี่ยม
| วัสดุ: | PET รีไซเคิล |
|---|---|
| คะแนนไฟ: | ไม่มี/เกรด A/เกรด B |
| ขนาด: | 2420 * 1220 มม. ปรับแต่งได้ |
ผนังผนังผนังผนังผนังผนังผนัง
| Material: | 100% Recycled PET |
|---|---|
| Size: | 2400*600mm, customized |
| ความหนา: | 12 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผ่นเสียงอคอสติกประดับอ่อน เนื้อผ้ากันเสียง ผนังควบคุมเสียง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |


