ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ polyester fiber square acoustic wall panels ] การจับคู่ 84 ผลิตภัณฑ์.
แผนผนังเสียง 3 มิติ ที่กันเสียง แผนผนังเสียง 3 มิติ ที่กันเสียง แผนผนังที่ห่อด้วยใยแก้ว
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผ่นเสียงผ้า แผ่นเสียงผ้าพอลิเอสเตอร์
| Material: | Fiberglass,Polyester fiber |
|---|---|
| Standard Size: | 1200*605mm, other size |
| Thickness: | 25/50mm, other thickness |
แผ่นผนังเสียงอับซึมเสียงที่มีประสิทธิภาพสูง เพื่อการปรับปรุงผลงานของสเปคตรัมความถี่ต่ํา
| ขนาดมาตรฐาน: | 2420 * 1220 * 9/12 มม. ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ความหนาแน่น: | 1800แกรม |
| ผลของฉนวนความร้อน: | ดีมาก |
พานิลเสียงจากพอลิเอสเตอร์ ไฟเบอร์สําหรับ KTV วอลล์เพดานวัสดุซึมเสียง
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| บริการ: | OEM/ODM |
| สี: | 36 ตัวเลือก |
แผ่นผนังเสียงจากพอลิเอสเตอร์ใยสี่เหลี่ยม
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
เนื้อผ้าความหนาแน่นสูง ลาย 25 มิลลิเมตร แฟลต กลมซึมเสียง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
โพลิเอสเตอร์ ไฟเบอร์ เสียงแผ่นสี่เหลี่ยม ผนังผนังปรับเสียง
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| บริการ: | OEM/ODM |
| สี: | 36 ตัวเลือก |
แผ่นเสียงสี่เหลี่ยม PET Felt 9 มิลลิเมตร บอร์ดผนังซับซ้อนเสียง สําหรับ KTV
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 2420 * 1220 * 9/12 มม. ขนาดที่กำหนดเอง |
| สี: | 36 ตัวเลือก |
สไตล์สแควร์ แผ่นเสียง พอลิเอสเตอร์ ไฟเบอร์ เสียงกันหนาว บอร์ด ปรับแต่ง
| ป้องกันเพลิง: | ไม่มี/B1/A1 |
|---|---|
| ลักษณะ: | การดูดซับเสียงที่มีประสิทธิภาพสูง |
| ตัวเลือกการตกแต่ง: | 36 สี |
แผนผนังกันเสียง PET แผนเสียง ความหนาแน่นเสียงสูง แผนความหนาแน่นเสียง สี่เหลี่ยม
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| สี: | 36 ตัวเลือกเลือกจากแผนภูมิสีของเรา |
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า/ปรับแต่ง |


