ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ felt acoustic panels for walls and ceilings ] การจับคู่ 64 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นผนังเสียง PET ย้อนหลัง 9 มิลลิเมตร โบดใยพอลิเอสเตอร์กันเสียงสําหรับการออกแบบภายใน
| ชื่อ: | แผงติดผนังอะคูสติก |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
| สี: | เลือกจากแผนภูมิสีของเรา |
ปานผนังหินหินเสียงไม้ แข็งแรง ทนทาน สําหรับตกแต่งผนังภายในบ้าน สํานักงาน สตูดิโอ
| ชื่อสินค้า: | แผงอคูสติกสแลตไม้ |
|---|---|
| วัสดุ: | VENEER+MDF+PET BASEBOARD |
| วัสดุแผ่นไม้อัด: | Techwood, PVC, Natrual Wood |
แผ่นผนังไม้เสียง แผ่นลดเสียง 3 มิติ
| ชื่อสินค้า: | ตัวอย่างแผงอะคูสติกไม้ |
|---|---|
| บริการ: | OEM/ODM |
| วัสดุแผ่นไม้อัด: | Techwood, PVC, Natrual Wood |
2400 x 600 ไม้ ป้องกันเสียง แผ่นผนังเสียง 3 มิติ โมเดลภายใน การตกแต่งผนังสําหรับบ้าน
| ชื่อสินค้า: | แผงอคูสติกสแลตไม้ Akupanel |
|---|---|
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
| วัสดุแผ่นไม้อัด: | ไม้พีวีซี |
ผนังผนังผนังผนังผนังผนังผนัง
| Material: | 100% Recycled PET |
|---|---|
| Size: | 2400*600mm, customized |
| ความหนา: | 12 มม. ความหนาอื่น ๆ |
10 X 10 แผ่นผนังไม้เสียง ตัวอย่าง ควัน Oak Akupanel ตัวอย่างเล็ก สําหรับตกแต่งผนังภายใน
| ชื่อสินค้า: | ตัวอย่างแผงอะคูสติกไม้ |
|---|---|
| วัสดุ: | VENEER+MDF+PET BASEBOARD |
| วัสดุแผ่นไม้อัด: | Techwood, PVC, Natrual Wood |
ไม้ที่มิตรต่อสิ่งแวดล้อม แผ่นผนังสล็อตเสียง พอลิเอสเตอร์ PET Board PVC หรือ Melamine Veneer
| ชื่อสินค้า: | แผงอคูสติกสแลตไม้ Akupanel |
|---|---|
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
| วัสดุแผ่นไม้อัด: | ไม้พีวีซี |
แผ่นกันการชนกันอัดเสียง ปรับไฟ ปรับเสียง 25/50 มม
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผ่นผนัง PET Acoustic Felt ที่ทันสมัย การดูดซึมเสียงสําหรับการออกแบบภายใน
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| บริการ: | OEM/ODM |
| สี: | 36 ตัวเลือก |
PVC Veneer Hexagon Felt โพลิเอสเตอร์ ไฟเบอร์อับซอร์เสียง
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | 30*25.4cm or Customized |


