ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ felt acoustic panels for walls and ceilings ] การจับคู่ 64 ผลิตภัณฑ์.
โรงงานผลิตแผงอะคูสติกแบบซี่ไม้ขนาด 240 X 60 ซม. ดูดซับเสียง PET สำหรับผนังสำนักงาน
| ชื่อสินค้า: | แผงอะคูสติกสแลตไม้สำหรับผนัง Ofiice |
|---|---|
| วัสดุ: | VENEER+MDF+PET BASEBOARD |
| วีเนียร์: | ไม้เทคนิค |
แผงอะคูสติกไม้ที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อมพร้อมแผ่นไม้วีเนียร์สำหรับภายในที่ทันสมัย
| ชื่อสินค้า: | แผงอะคูสติกสแลตไม้สำหรับผนัง Ofiice |
|---|---|
| วัสดุ: | VENEER+MDF+PET BASEBOARD |
| วีเนียร์: | ไม้เทคนิค |
แผ่นเสียงไม้สล็อต PET Backboard ด้วย NRC สูง สําหรับการควบคุมเสียงภายในแบบสไตล์
| ชื่อสินค้า: | แผงอะคูสติกสแลตไม้สำหรับผนัง Ofiice |
|---|---|
| วัสดุ: | VENEER+MDF+PET BASEBOARD |
| วีเนียร์: | ไม้เทคนิค |
ผิวโครงการกระจกเสียงสล็อตสล็อตไม้ กลมหอมเสียงบูรณะ
| ชื่อสินค้า: | แผงอะคูสติกสแลตไม้สำหรับผนัง Ofiice |
|---|---|
| วัสดุ: | VENEER+MDF+PET BASEBOARD |
| วีเนียร์: | ไม้เทคนิค |
ผ้าผนังภายใน แผ่นเสียง ไฟเบอร์กล๊าส แผ่นอับซอร์เสียงตกแต่ง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
ห้องหนัง KTV แผ่นเสียงจากผ้า ป้องกันการชนกัน แผ่นผนังอับซอร์เสียงประดับ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส+ผ้า |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผงอะคูสติกผ้าใยโพลีเอสเตอร์หุ้มผ้าจากผู้ผลิตตามสั่งสำหรับยิม
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
9 มม 12 มม แผ่นเพตฟิลท์เสียง ปรับเสียง การตกแต่งผนัง บอร์ดห้องบันทึก
| ชื่อ: | แผ่นผนัง PET ที่ซึมเสียง |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
| สี: | มีสีให้เลือกถึง 36 สี |
9 มม. 12 มม. แผ่นผนังเสียง PET แฟลท์
| วัสดุ: | PET รีไซเคิล |
|---|---|
| คะแนนไฟ: | ไม่มี/เกรด A/เกรด B |
| ขนาด: | 2420*1220มม |
12 มิลลิเมตร ประดับภายในสัตว์เลี้ยง ผ้าปูพอลิเอสเตอร์ สายใยเสียง แผ่นกันเสียง
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| สี: | 36 ตัวเลือก |


