ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ customized acoustic panels sound absorption ] การจับคู่ 337 ผลิตภัณฑ์.
แผงติดผนังหุ้มผ้า แผงอะคูสติกส์แกนไฟเบอร์กลาส สำหรับโซลูชันการควบคุมเสียงระดับมืออาชีพ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200 * 600 มม., 600 * 300 มม. หรือขนาดอื่น ๆ |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผงอะคูสติกผ้าใยโพลีเอสเตอร์หุ้มผ้าจากผู้ผลิตตามสั่งสำหรับยิม
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
25 มิลลิเมตร สายใยแก้ว หลังคาติดตั้ง แผ่นเสียง ผ้าปู เมฆแขวน
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 600 / กำหนดเอง |
| สี: | ปรับแต่ง |
เสียงซับซ้อน เสียงเพดาน Baffle สะพายไฟเบอร์กล๊าส แผ่นเสียงสําหรับเพดาน
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 600 / กำหนดเอง |
| สี: | ปรับแต่ง |
แผงติดผนังอะคูสติกแบบมีช่องไม้ทันสมัยสำหรับยุโรป เพื่อการดูดซับเสียงและการตกแต่งภายใน
| ชื่อสินค้า: | แผงอะคูสติกสแลตไม้สำหรับ Ofiice Home Wall |
|---|---|
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
| วัสดุแผ่นไม้อัด: | เทควูด |
ผนังใยแก้วพอลิเอสเตอร์ ผนังใยพับแผ่นเสียงสําหรับโรงภาพยนตร์ในบ้าน
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
OEM แผ่นเสียงกันเสียง แผ่นกันเสียงจากพอลิเอสเตอร์ ไฟเบอร์ PET
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 2420 * 1220 * 9/12 มม. ขนาดที่กำหนดเอง |
| สี: | 36 ตัวเลือก |
แผ่นเสียงสี่เหลี่ยม PET ไฟเบอร์พอลิเอสเตอร์
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| บริการ: | OEM/ODM |
| สี: | 36 ตัวเลือก |
ผ้ามิตรต่อสิ่งแวดล้อม แผ่นเสียง ผ้าพอลิเอสเตอร์ ผ้าใยแก้ว ผ้าใบ สําหรับห้องประชุม
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
บ้าน สายใยแก้วสี เสียง แผ่นเสียง การลดเสียง แผ่นเพดานแผ่นไฟเบอร์
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 600 / กำหนดเอง |
| สี: | ปรับแต่ง |


