ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ customized acoustic panels sound absorption ] การจับคู่ 337 ผลิตภัณฑ์.
ปรับสิ่งแวดล้อม แผ่นเสียงไร้อันตรายสําหรับโรงภาพยนตร์ที่บ้าน การดูเสียงความถี่ต่ําที่เพิ่มเติม ความหนา 50 มม
| Elasticity: | Good elasticity |
|---|---|
| Density: | 30 kg/m3 |
| Mdf Thickness: | normal is 12mm accept customization |
ความหนาแน่นสูง ผ่าฝืนเพดาน การซึมเสียง แผ่นเสียงใยแก้วหนา
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 600 / กำหนดเอง |
| สี: | ปรับแต่ง |
เสียงที่สามารถปรับเปลี่ยนได้ แผ่นเสียงสําหรับห้างสรรพสินค้า สร้างบรรยากาศที่สบายใจ ลดการรบกวนเสียง
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
0.85 คออฟเซียนซับซ้อนเสียงเฉลี่ย แผ่นเสียงสัตว์เลี้ยง สําหรับการสื่อสารที่เงียบสงบและสบายใจในสถานที่การค้าชั้นสูง
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
ป้องกันไฟ ปรับปรุงเสียง แผ่นเสียง ปรับปรุงคําตอบ
| ความยืดหยุ่น: | A |
|---|---|
| สี: | มี สี หลาย ชนิด |
| วัสดุ: | สัตว์เลี้ยง+MDF |
ผ้าผนังภายใน แผ่นเสียง ไฟเบอร์กล๊าส แผ่นอับซอร์เสียงตกแต่ง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
Home Theater Fabric Acoustic Panel 25mm / 50mm แผ่นเสียงที่ครอบคลุมด้วยผ้า
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผ่นกระจกวัตถุดิบ แผ่นเพดานเสียง แผ่นเพดานไฟเบอร์กล๊าส
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 600 / กำหนดเอง |
| สี: | ปรับแต่ง |
สร้างเสียงที่สมบูรณ์แบบ แผ่นเสียงเสียงสําหรับสตูดิโอบันทึกมืออาชีพและพื้นที่การแสดง
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
เงียบสงบ สะดวกสบาย การแก้ไข 0.9 Nrc เพลตเสียง แผนเสียง สําหรับสถานที่การค้าระดับสูง
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |


