ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ customized acoustic panels sound absorption ] การจับคู่ 337 ผลิตภัณฑ์.
ภายในไม้ แผ่นหุ้มเสียงสําหรับสํานักงาน บ้านและสตูดิโอ สภาพแวดล้อมเสียง
| ชื่อสินค้า: | แผงอคูสติกสแลตไม้ Akupanel |
|---|---|
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
| ขนาด: | 2400x605 มม. |
แผ่นผนังไม้เสียง แผ่นลดเสียง 3 มิติ
| ชื่อสินค้า: | ตัวอย่างแผงอะคูสติกไม้ |
|---|---|
| บริการ: | OEM/ODM |
| วัสดุแผ่นไม้อัด: | Techwood, PVC, Natrual Wood |
เนื้อผ้าห่อ PET โรงแรมแผ่นผนังเสียง
| Material: | Fiberglass,Polyester fiber |
|---|---|
| Standard Size: | 1200*605mm, other size |
| Thickness: | 25/50mm, other thickness |
ไม้ 3 มิติ และ MDF แผ่นแผ่นคลื่นกระดานสล็อต ประดับยืดหยุ่นทรงกลมลวดโค้งกระดานกระดานกระดานเสียงผนัง
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
|---|---|
| ความสูงตามมาตรฐาน: | 2400/1200/600 มม. ขนาดอื่น ๆ |
| ความหนา: | 15/13 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผนผนังเสียง ไม้สล็อต ดีไซน์สีที่กําหนดเอง 240 X 60 ซม โรงงานขายส่ง
| ชื่อสินค้า: | แผงอคูสติกสแลตไม้ Akupanel |
|---|---|
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
| ขนาด: | 2400x605 มม. |
2750 x 320 Akupanel ไม้ สเตรป แผนผังประดับภายใน บอร์ดผนังกันเสียงสําหรับบ้าน
| ชื่อสินค้า: | แผงอะคูสติกสแลตไม้สำหรับผนัง |
|---|---|
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
| วัสดุแผ่นไม้อัด: | เทควูด |
จําหน่ายการบํารุงรักษาเสียงประดับ
| ชื่อสินค้า: | แผงอะคูสติกสแลตไม้สำหรับ Ofiice Home Wall |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยวีเนียร์+MDF+โพลีเอสเตอร์ |
| วัสดุแผ่นไม้อัด: | ไม้เทคนิค |
โป้ผ้าซึมเสียงโรงภาพยนตร์ โป้ผนังประดับกันเสียง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
Akupanel แผ่นเสียง แผ่นเสียงไม้ Slat สําหรับบ้าน เสียงกันหนา TV หลังผนัง
| Product name: | Wood Sound Absorbing Slat Acoustic Panel |
|---|---|
| Material: | Veneer+MDF+PET |
| Veneer Material: | Techwood, Natrual wood, PVC |
แผ่นกันการชนกันอัดเสียง ปรับไฟ ปรับเสียง 25/50 มม
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |


