ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ customized acoustic panels sound absorption ] การจับคู่ 337 ผลิตภัณฑ์.
12 มิลลิเมตร ประดับภายในสัตว์เลี้ยง ผ้าปูพอลิเอสเตอร์ สายใยเสียง แผ่นกันเสียง
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| สี: | 36 ตัวเลือก |
กระดาษ PET ผงซึมเสียง: น้ําหนักเบาและทนทาน
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
แผงใยโพลีเอสเตอร์ มี 48 สีให้เลือกสำหรับปรับแต่งลวดลาย
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
แผ่นผนังหุ้มเสียงสี่เหลี่ยมทรงรูปร่าง V
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color |
| Size: | Customized |
สี่เหลี่ยม 25 มม แผ่นผนังไม้สล็อตเสียงที่มีการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม E1
| บริการ: | OEM/ODM |
|---|---|
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
| สารหน่วงไฟของผ้า: | ไม่มี/B1 |
แผ่นเสียงอคอสติกประดับอ่อน เนื้อผ้ากันเสียง ผนังควบคุมเสียง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผ่นเพดานไฟทนทานไฟสําหรับความชัดเจนเพิ่มขึ้นและพื้นที่ที่สะดวกสบายกับ Keel
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 600 / กำหนดเอง |
| สี: | ปรับแต่ง |
ความชัดเจนในการพูดที่ดีขึ้น 2025 ความทนทานต่อไฟที่แข็งแรง
| ผลของฉนวนความร้อน: | ดีมาก |
|---|---|
| มิติความมั่นคง: | มีเสถียรภาพทางกายภาพที่ดี |
| ขนาดมาตรฐาน: | 2420 * 1220 * 9/12 มม. ขนาดที่กำหนดเอง |
ห้องหนัง โรงแรม เนื้อผ้า ผนังไฟเบอร์กล๊าส
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
เนื้อผ้าความหนาแน่นสูง ลาย 25 มิลลิเมตร แฟลต กลมซึมเสียง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |


