ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ custom modern soundproofing panels ] การจับคู่ 188 ผลิตภัณฑ์.
Acoustic PET เสียงซึมแผ่นผนัง เสียงกันเสียงแผ่นเสียง
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
คุณภาพสูง 3D Wood Veneer MDF กระบอกผนังคลื่น
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
|---|---|
| ความสูงตามมาตรฐาน: | 2400/1200/600 มม. ขนาดอื่น ๆ |
| ความหนา: | 11/13 มม. ความหนาอื่นๆ |
พรีเมียม 3D Wood Veneer โฟกซิเบลโค้ง MDF วงจรแผ่นสําหรับการตกแต่งผนังเสียง
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
|---|---|
| ความสูงตามมาตรฐาน: | 2400/1200/600 มม. ขนาดอื่น ๆ |
| ความหนา: | 11/13 มม. ความหนาอื่นๆ |
DIY การตกแต่งผนังพอลิเอสเตอร์ สายใยฮักซากอน
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
แผ่นผนังไม้ที่มีเสียงเสียงเสียง ที่มีความหนาตามความต้องการ และเกรด E0 การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
โปลิเอสเตอร์ ไฟเบอร์ ตัดผนัง ป้องกันเสียง บอร์ดป้องกันเสียงเสียง
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| ขนาดและรูปร่าง: | ปรับแต่ง |
| ความหนา: | 9/12 มม. ความหนาอื่นๆ |
OEM แผ่นเสียงกันเสียง แผ่นกันเสียงจากพอลิเอสเตอร์ ไฟเบอร์ PET
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 2420 * 1220 * 9/12 มม. ขนาดที่กำหนดเอง |
| สี: | 36 ตัวเลือก |
แผนเสียงเสียงที่ทันสมัย แผนผนังกันเสียงจากแผ่นไม้ PET แผนผนัง MDF
| จบซะ: | วีเนียร์, เมลามีน, พีวีซี |
|---|---|
| สี: | วอลนัท/ไม้โอ๊ค/อื่นๆ |
| ขนาด: | 2400/1200 * 605 มม. ปรับแต่งได้ |
แผ่นไม้เสียง 3 มิติ แผ่นซับเสียง
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
แผ่นผนังเสียง 3 มิติ สีตามสั่ง ความหนา 21/11/13 มม
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |


