ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ square acoustic panels custom ] การจับคู่ 142 ผลิตภัณฑ์.
9 มม 12 มม แผ่นเพตฟิลท์เสียง ปรับเสียง การตกแต่งผนัง บอร์ดห้องบันทึก
| ชื่อ: | แผ่นผนัง PET ที่ซึมเสียง |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
| สี: | มีสีให้เลือกถึง 36 สี |
แผ่นเสียงจากผ้าความหนาแน่นสูง แผนผังซึมเสียงตกแต่ง สําหรับโรงละครห้อง KTV
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
25 มิลลิเมตร สายใยแก้ว หลังคาติดตั้ง แผ่นเสียง ผ้าปู เมฆแขวน
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 600 / กำหนดเอง |
| สี: | ปรับแต่ง |
DIY การตกแต่งผนังพอลิเอสเตอร์ สายใยฮักซากอน
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
แผงอะคูสติกโพลีเอสเตอร์ NRC สูง ≥0.85 สำหรับลดเสียงรบกวน แผงอะคูสติกโพลีเอสเตอร์ E1 เกรด ฟอร์มาลดีไฮด์ต่ำ
| ขนาด: | 2420*1220มม |
|---|---|
| ความหนา: | 9/12/15มม |
| สี: | มีสีต่าง ๆ |
แผงติดผนังหุ้มผ้า แผงอะคูสติกส์แกนไฟเบอร์กลาส สำหรับโซลูชันการควบคุมเสียงระดับมืออาชีพ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200 * 600 มม., 600 * 300 มม. หรือขนาดอื่น ๆ |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
ผ้าผนังภายใน แผ่นเสียง ไฟเบอร์กล๊าส แผ่นอับซอร์เสียงตกแต่ง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
ผ้ามิตรต่อสิ่งแวดล้อม แผ่นเสียง ผ้าพอลิเอสเตอร์ ผ้าใยแก้ว ผ้าใบ สําหรับห้องประชุม
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผงอะคูสติกผ้าใยโพลีเอสเตอร์หุ้มผ้าจากผู้ผลิตตามสั่งสำหรับยิม
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
ตะเบียนเพดานไฟเบอร์กล๊าสสปันชั่น สําหรับอาศัย
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 600 / กำหนดเอง |
| สี: | ปรับแต่ง |


