ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ sound absorbing acoustic sound board ] การจับคู่ 148 ผลิตภัณฑ์.
เนื้อผ้าใยแก้วอ่อน แผ่นเสียง ปรับเสียงผนัง เนื้อผ้าลดเสียง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
9mm PET ตารางแผ่นเสียง ป้องกันเสียง แผ่นผนังเสียง felt สําหรับสํานักงานบ้าน
| ป้องกันเพลิง: | ไม่มี/B1/A1 |
|---|---|
| ลักษณะ: | การดูดซับเสียงที่มีประสิทธิภาพสูง |
| ตัวเลือกการตกแต่ง: | 36 สี |
2750 x 320 Akupanel ไม้ สเตรป แผนผังประดับภายใน บอร์ดผนังกันเสียงสําหรับบ้าน
| ชื่อสินค้า: | แผงอะคูสติกสแลตไม้สำหรับผนัง |
|---|---|
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
| วัสดุแผ่นไม้อัด: | เทควูด |
เนื้อผ้าห่อ PET โรงแรมแผ่นผนังเสียง
| Material: | Fiberglass,Polyester fiber |
|---|---|
| Standard Size: | 1200*605mm, other size |
| Thickness: | 25/50mm, other thickness |
แผนผังแกรลไม้ MDF ประดับด้วยฟานเนอร์สําหรับการรักษาเสียงแบบสไตล์
| ชื่อสินค้า: | แผงอคูสติกสแลตไม้ Akupanel |
|---|---|
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
| วัสดุแผ่นไม้อัด: | ไม้พีวีซี |
ผ้าคลื่นโค้ง แผ่นผนังเสียง สายใยแก้ว
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
25 มิลลิเมตร สายใยแก้ว หลังคาติดตั้ง แผ่นเสียง ผ้าปู เมฆแขวน
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 600 / กำหนดเอง |
| สี: | ปรับแต่ง |
แผ่นเสียงจากผ้าความหนาแน่นสูง แผนผังซึมเสียงตกแต่ง สําหรับโรงละครห้อง KTV
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผงระแนงอะคูสติกวีเนียร์ไม้ 2400 x 600 มม. ความหนา 21 มม. ผิวสำเร็จแบบกำหนดเอง
| ชื่อสินค้า: | แผงอะคูสติกสแลตไม้สำหรับ Ofiice Home Wall |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยวีเนียร์+MDF+โพลีเอสเตอร์ |
| วัสดุแผ่นไม้อัด: | ไม้เทคนิค |
จําหน่ายการบํารุงรักษาเสียงประดับ
| ชื่อสินค้า: | แผงอะคูสติกสแลตไม้สำหรับ Ofiice Home Wall |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยวีเนียร์+MDF+โพลีเอสเตอร์ |
| วัสดุแผ่นไม้อัด: | ไม้เทคนิค |


