ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ polyester square sound panels ] การจับคู่ 115 ผลิตภัณฑ์.
สี่เหลี่ยม 25 มม แผ่นผนังไม้สล็อตเสียงที่มีการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม E1
| บริการ: | OEM/ODM |
|---|---|
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
| สารหน่วงไฟของผ้า: | ไม่มี/B1 |
ปานอลเสียงที่ผูกด้วยผ้าตามความต้องการ 1200x600 มม
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
|---|---|
| หน้าที่: | การดูดซับเสียงสูง |
| ตัวเลือกการปกผ้า: | 36 |
กระดาษดึงเสียงพอลิเอสเตอร์ใยผ้าที่สามารถปรับแต่งได้ A1 / B1
| Material: | Fiberglass,Polyester fiber |
|---|---|
| Standard Size: | 1200*605mm, other size |
| Thickness: | 25/50mm, other thickness |
100% PET แผนเสียง ประสิทธิภาพการครอบคลุม แผนเสียงฟิลท์ ขนาดตามสั่ง สี
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
แผ่นเสียงความหนาแน่นสูง ผ้าปูกันเสียง ลายแบบทรงสไตล์ การตกแต่งผนังกันไฟ
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| สี: | เลือกจากแผนภูมิสีของเรา |
| ขนาด: | 2420*1220/1200*600 มม. ขนาดอื่น ๆ |
KDL-FW001 แผ่นเสียงม้วนผ้าไฟเบอร์กล๊าส ขนาด 1200x600 มม NRC สูง 0.95 E1 เกรด A1 ปรับปรุงไฟสําหรับห้องประชุมสํานักงาน
| สี: | มีสีต่าง ๆ |
|---|---|
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
| ขนาดแผง: | 1200/600*600 มม. ขนาดอื่น ๆ |
DIY สี่เหลี่ยมและ Hexagon แผนผนังเสียงสําหรับตกแต่งบ้าน
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
ปิดเสียง 9 มิลลิเมตร PET แผ่นเสียง แผ่นเสียง Hexagon สําหรับการปกคลุมผนังและตกแต่ง
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| สี: | 36 ตัวเลือกเลือกจากแผนภูมิสีของเรา |
| ตัวเลือกการตกแต่ง: | ผ้าตกแต่งพื้นผิวสีที่หลากหลายและมีสีสันให้เลือก |
โป้ผ้าซึมเสียงโรงภาพยนตร์ โป้ผนังประดับกันเสียง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผ่นเสียงจากผ้าความหนาแน่นสูง แผนผังซึมเสียงตกแต่ง สําหรับโรงละครห้อง KTV
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |


