ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ pet polyester fiber soundproof panel ] การจับคู่ 118 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นเสียงทรงหกเหลี่ยม CATILAN PET แผ่นดึงเสียง NRC สูง 0.85 รูปแบบตามต้องการ คลาส A และ คลาส B ความสามารถในการป้องกันไฟ
| ความหนา: | 9/12/15มม |
|---|---|
| สี: | มีสีต่าง ๆ |
| ประเภทการติดตั้ง: | ผนังหรือเพดาน |
บอร์ดแผ่นเสียงความถี่ต่ําที่มีการใช้งานในการดูดซึมเสียงที่มีประสิทธิภาพสูง
| ป้องกันเพลิง: | ไม่มี/B1/A1 |
|---|---|
| ลักษณะ: | การดูดซับเสียงที่มีประสิทธิภาพสูง |
| สารหน่วงไฟ: | ต้านทานเปลวไฟที่แข็งแกร่ง |
Akupanel Akoustik Panel แผ่นเสียงไม้ Slat สําหรับ KTV การกันเสียง
| Product name: | Wood Slat Acoustic Panel |
|---|---|
| Material: | Veneer+MDF+PET |
| Veneer Material: | Techwood, Natrual wood, PVC |
Akupanel แผ่นเสียง แผ่นเสียงไม้ Slat สําหรับบ้าน เสียงกันหนา TV หลังผนัง
| Product name: | Wood Sound Absorbing Slat Acoustic Panel |
|---|---|
| Material: | Veneer+MDF+PET |
| Veneer Material: | Techwood, Natrual wood, PVC |
ผู้จัดจำหน่ายขายส่งแผ่นซับเสียง PET ทรงหกเหลี่ยม
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
กระดาษ PET ผงซึมเสียง: น้ําหนักเบาและทนทาน
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
กระดาษพิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
พิมพ์สีน้ํามัน การตกแต่งผนัง โพลิเอสเตอร์ บอร์ดซึมเสียง
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
ใยแก้วฉนวนกันเสียง - ฉนวนกันเสียงดีเยี่ยม ปลอดภัยและสะดวก
| ความยืดหยุ่น: | อัน |
|---|---|
| สี: | มีสีต่าง ๆ |
| วัสดุ: | สัตว์เลี้ยง+MDF |
เครื่องประดับผนัง แผ่นเสียงแบบกําหนดเอง
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |


