ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ pet acoustic panel for home theater ] การจับคู่ 279 ผลิตภัณฑ์.
Akupanel พานีลประปาไม้ประปาเสียง ปรับแต่งโดยไม่ใช้ความพยายามเพื่อลดเสียงที่ดีที่สุด
| การใช้งาน: | หน้าแรก/ห้องประชุม/โรงละคร |
|---|---|
| การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | เกรด E0 |
| ขนาด: | 2400 x 605 มม. / ปรับแต่งได้ |
ไม้ Akupanel แผ่นผนัง การติดตั้งรวดเร็ว การแก้ไขการดูดซึมเสียงตามสั่ง
| การใช้งาน: | หน้าแรก/ห้องประชุม/โรงละคร |
|---|---|
| การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | เกรด E0 |
| ขนาด: | 2400 x 605 มม. / ปรับแต่งได้ |
แผ่นไม้เสียง ปรับเสียงด้วยฟันเนียร์
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
แผ่นซับเสียงตกแต่งห้องนั่งเล่น DIY ลายไม้ลายข้าวหลามตัด
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color |
| Size: | Customized |
พานผนังไม้สล็อตออกกันเสียงสําหรับห้องประชุม
| การใช้งาน: | หน้าแรก/ห้องประชุม/โรงละคร |
|---|---|
| การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | เกรด E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
แผงซับเสียงไม้ที่สามารถใช้ได้ทั้งในห้องนอนและห้องนั่งเล่น
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
|---|---|
| สีวีเนียร์: | วอลนัท/โอ๊ค/สีไม้อื่นๆ |
| สีสัตว์เลี้ยง: | สีดำ/อื่นๆ |
แผ่นกันเสียงจากไม้ ผลิตจากเชื้อพอลิเอสเตอร์และแผ่นไม้ที่มีประสิทธิภาพกันเสียงมากกว่า 90%
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
|---|---|
| สีวีเนียร์: | วอลนัท/โอ๊ค/สีไม้อื่นๆ |
| สีสัตว์เลี้ยง: | สีดำ/อื่นๆ |
ผนังผนังผนังผนังผนังผนังผนังผนัง
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
|---|---|
| การใช้งาน: | ผนังภายใน |
| ความหนา: | 21/11/13 มม. / กำหนดเอง |
ปลอดภัย สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม ระดับการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม E1 กระดาษ PET ที่ซึมเสียงเพื่อสุขภาพและความสุข
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
แผ่นผนังไม้ที่มีเสียงเสียงเสียง ที่มีความหนาตามความต้องการ และเกรด E0 การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |


