ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ office acoustic felt wall panels ] การจับคู่ 133 ผลิตภัณฑ์.
ห้องหนัง KTV แผ่นเสียงจากผ้า ป้องกันการชนกัน แผ่นผนังอับซอร์เสียงประดับ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส+ผ้า |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผงติดผนังหุ้มผ้า แผงอะคูสติกส์แกนไฟเบอร์กลาส สำหรับโซลูชันการควบคุมเสียงระดับมืออาชีพ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200 * 600 มม., 600 * 300 มม. หรือขนาดอื่น ๆ |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
ผ้าห่อ Acousitc แผนผนังภายใน แผนผนังไฟเบอร์กล๊าส สําหรับโรงภาพยนตร์ บ้าน โรงแรม การควบคุมเสียงมืออาชีพ
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200 * 600 มม., 600 * 300 มม. หรือขนาดอื่น ๆ |
| ความหนา: | 25/30/50 มม. |
ผ้าอ่อนหนา แผ่นผนังเสียง ลดเสียง คุ้มกันสิ่งแวดล้อม
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
ผ้าคลื่นโค้ง แผ่นผนังเสียง สายใยแก้ว
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผ่นเสียงอคอสติกประดับอ่อน เนื้อผ้ากันเสียง ผนังควบคุมเสียง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผนผนังเสียง 3 มิติ ที่กันเสียง แผนผนังเสียง 3 มิติ ที่กันเสียง แผนผนังที่ห่อด้วยใยแก้ว
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
กระดาษกันไฟ 100% สายใยพอลิเอสเตอร์ ผนังหุ้มเสียง ขายปลีก กระดาษหุ้มเสียง ผนังหุ้มเสียง
| รูปแบบการออกแบบ: | ร่วมสมัย |
|---|---|
| ประเภทขอบ: | เลอะเทอะ |
| ขนาดแผง: | 2400*400 มม./2400*520 มม./2400*600 มม. |
กระดาษดึงเสียงจากพอลิเอสเตอร์ สายใยพอลิเอสเตอร์ วัสดุกันเสียง สตูดิโอบันทึก เพลสติวพอลิเอสเตอร์กันไฟ เพลสติวเพดาน แผ่นผนัง
| รูปแบบการออกแบบ: | ร่วมสมัย |
|---|---|
| ประเภทขอบ: | เลอะเทอะ |
| ขนาดแผง: | 2400*400 มม./2400*520 มม./2400*600 มม. |
พอลิเอสเตอร์ ฟิลท์ แผ่นผนังเสียงหกเหลี่ยม แผ่นกันเสียงสําหรับสํานักงาน
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| สี: | 36 ตัวเลือก |


