ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ office acoustic felt wall panels ] การจับคู่ 133 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นเสียงจากผ้าความหนาแน่นสูง แผนผังซึมเสียงตกแต่ง สําหรับโรงละครห้อง KTV
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผนผังแกรลไม้ MDF ประดับด้วยฟานเนอร์สําหรับการรักษาเสียงแบบสไตล์
| ชื่อสินค้า: | แผงอคูสติกสแลตไม้ Akupanel |
|---|---|
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
| วัสดุแผ่นไม้อัด: | ไม้พีวีซี |
โรงงาน คุณภาพดี วัสดุ 100% ไฟเบอร์พอลิเอสเตอร์ แผ่นเสียง ป้องกันเสียง แผ่นเสียงสําหรับผนัง
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| บริการ: | OEM/ODM |
| สี: | 36 ตัวเลือก |
แผงอะคูสติก 240 x 60 ซม. ตกแต่งผนังบ้านด้วยไม้ระแนง ดูดซับเสียง
| ชื่อสินค้า: | แผงอะคูสติกสแลตไม้สำหรับผนัง Ofiice |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยวีเนียร์+MDF+โพลีเอสเตอร์ |
| วีเนียร์: | ไม้เทคนิค |
แผงอะคูสติกซี่ไม้ 2750 X 320 สำหรับดูดซับเสียงติดผนังและเพดาน ลดเสียงรบกวน
| ชื่อสินค้า: | แผงอะคูสติกสแลตไม้สำหรับผนัง |
|---|---|
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
| วัสดุแผ่นไม้อัด: | เทควูด |
ปานอลเสียง PET สี่เหลี่ยมที่กําหนดเอง
| ขนาดมาตรฐาน: | 2420 * 1220 * 9/12 มม. ขนาดที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ผลการดูดซับเสียง: | ผลการดูดซับเสียงที่ดีขึ้นต่อเสียงรบกวนรายวันที่ 125-4000Hz |
| ป้องกันเพลิง: | ไม่มี/B1/A1 |
ตกแต่งไม้สล็อต แผนเสียงซึมเสียง 240 X 60cm 4pcs ต่อกล่อง
| ชื่อสินค้า: | แผงอะคูสติกสแลตไม้สำหรับ Ofiice Home Wall |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยวีเนียร์+MDF+โพลีเอสเตอร์ |
| วัสดุแผ่นไม้อัด: | ไม้เทคนิค |
โป้ผ้าซึมเสียงโรงภาพยนตร์ โป้ผนังประดับกันเสียง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส, เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาดมาตรฐาน: | 1200*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 25/50 มม. ความหนาอื่น ๆ |
ปรับปรุง PET เฟลท์ Hexagon Acoustic Panel กลมซับเสียงและตกแต่งผนัง
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| ได้รับการรับรอง: | ISO/SGS |
ผนังโพลีเอสเตอร์กลม แผ่นเสียงซึมเสียงที่กําหนดเองสําหรับห้องประชุม
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| สี: | 36 ตัวเลือก |


