ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ decorative soundproof wall panels ] การจับคู่ 184 ผลิตภัณฑ์.
25 มิลลิเมตร สายใยแก้ว หลังคาติดตั้ง แผ่นเสียง ผ้าปู เมฆแขวน
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 600 / กำหนดเอง |
| สี: | ปรับแต่ง |
ปรับปรุง PET แผ่นเสียงกลม บอร์ดกันเสียงสําหรับผนังและเพดาน
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| สี: | 36 ตัวเลือก |
แผนไม้ยืดหยุ่น แผนเสียงสําหรับผนังห้องอาหาร
| Material: | Veneer+MDF+PET |
|---|---|
| Standard Height: | 2400/1200/600mm, other size |
| Thickness: | 11/13mm, other thickness |
แผ่นเสียงความหนาแน่นสูง ผ้าปูกันเสียง ลายแบบทรงสไตล์ การตกแต่งผนังกันไฟ
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| สี: | เลือกจากแผนภูมิสีของเรา |
| ขนาด: | 2420*1220/1200*600 มม. ขนาดอื่น ๆ |
แผ่นกันเสียงกลมจากพอลิเอสเตอร์ ไฟเบอร์
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| สี: | 36 ตัวเลือก |
ปรับปรุงปรับปรุงปรับปรุงปรับปรุงปรับปรุงปรับปรุงปรับปรุงปรับปรุงปรับปรุงปรับปรุงปรับปรุง
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| ขนาดและรูปร่าง: | ปรับแต่ง |
| ความหนา: | 9/12 มม. ความหนาอื่นๆ |
ป้องกันไฟ ปรับเสียงจากไฟ ปรับเสียงจากเสียงสําหรับออฟฟิศ โรงแรม
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
| สี: | 36 ตัวเลือก |
แผ่นเสียง PET หุ้มออกสําหรับการติดตั้งกาวกันเสียง
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| ขนาดและรูปร่าง: | ปรับแต่ง |
| ความหนา: | 9/12 มม. ความหนาอื่นๆ |
เครื่องประดับผนัง แผ่นเสียงแบบกําหนดเอง
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
กระดาษพิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์พิมพ์
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |


