ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ customized acoustic panels sound absorption ] การจับคู่ 337 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นผนังเสียง PVC Veneer MDF PET กันเสียง
| Application: | Home/Conference room/Theater |
|---|---|
| Environmental Protection: | Grade E0 |
| Size: | 2400 x 605mm/ Customized |
โปลิเอสเตอร์ บอร์ดซึมเสียง พิมพ์ แผนที่โลก
| Material: | 100% Polyester fiber |
|---|---|
| Size&Shape: | Customized |
| Thickness: | 9/12mm, other thickness |
ผังผนังสี่เหลี่ยม PET สับตรง สําหรับการกันเสียงผนังภายใน
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | Customized |
แผ่นกําแพงฟิลท์ ผ้ากันไฟ แผ่นกําแพงเสียง
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
แผ่นผนังเสียงภายในที่ทันสมัย แผ่นผนังกันเสียงสําหรับโรงแรม
| การใช้งาน: | หน้าแรก/ห้องประชุม/โรงละคร |
|---|---|
| การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | เกรด E0 |
| ขนาด: | 2400*605mm ขนาดอื่น |
การติดตั้งง่าย Akupanel แผ่นผนังไม้ ปรับเสียงตามความต้องการ
| การใช้งาน: | หน้าแรก/ห้องประชุม/โรงละคร |
|---|---|
| การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | เกรด E0 |
| ขนาด: | 2400 x 605 มม. / ปรับแต่งได้ |
อพาร์ทเมนต์ บ้านตกแต่งไม้ Akupanel แผ่นผนัง 3D เสียงสําหรับการกันเสียง
| การใช้งาน: | หน้าแรก/ห้องประชุม/โรงละคร |
|---|---|
| การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | เกรด E0 |
| ขนาด: | 2400*605mm ขนาดอื่น |
1200 X 600 เนื้อผ้า แผ่นผนังเสียง ผนังผนังผนังผนังผนังผนังผนังผนัง
| วัสดุ: | ผ้า+ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| Size: | 1200x600mm |
| ความหนา: | 25/50 มม. |
แผงซับเสียงไม้ที่สามารถใช้ได้ทั้งในห้องนอนและห้องนั่งเล่น
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
|---|---|
| สีวีเนียร์: | วอลนัท/โอ๊ค/สีไม้อื่นๆ |
| สีสัตว์เลี้ยง: | สีดำ/อื่นๆ |
แผ่นกันเสียงจากไม้ ผลิตจากเชื้อพอลิเอสเตอร์และแผ่นไม้ที่มีประสิทธิภาพกันเสียงมากกว่า 90%
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
|---|---|
| สีวีเนียร์: | วอลนัท/โอ๊ค/สีไม้อื่นๆ |
| สีสัตว์เลี้ยง: | สีดำ/อื่นๆ |


