ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ customized acoustic panels sound absorption ] การจับคู่ 337 ผลิตภัณฑ์.
โปลิเอสเตอร์ ไฟเบอร์ แผ่นเสียงสี่เหลี่ยม บอร์ดเสียงสะกดเสียง
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| บริการ: | OEM/ODM |
| สี: | 36 ตัวเลือก |
แผ่นเสียงที่ป้องกันเสียงแบบเรียบสีสัน PET ป้องกันไฟ แผ่นกันเสียงสตูดิโอ
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| บริการ: | OEM/ODM |
| สี: | 36 ตัวเลือก |
แผ่นเสียงไม้ Hexagon Veneer แผ่นผนังเสียง PET ป้องกันเสียง
| วัสดุ: | PET+วีเนียร์ไม้ |
|---|---|
| สี: | สีไม้ธรรมชาติ/การพิมพ์ |
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
กล่องเสียงพอลิเอสเตอร์ทรงสี่เหลี่ยม แผ่นเสียงเบา ป้องกันไฟ แผ่นซับเสียง
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| บริการ: | OEM/ODM |
| สี: | 36 ตัวเลือก |
แผ่นเสียงไม้ทรงคลื่นโค้ง การตกแต่งภายใน
| Material: | Veneer+MDF+PET |
|---|---|
| Standard Height: | 2400/1200/600mm, other size |
| Thickness: | 11/13mm, other thickness |
ผนังผนังผนังผนังผนังผนังผนัง
| Material: | 100% Recycled PET |
|---|---|
| Size: | 2400*600mm, customized |
| ความหนา: | 12 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผงอะคูสติกซี่ไม้ระแนงคลื่น ดูดซับเสียงสูง (NRC>0.85) สำหรับตกแต่งล็อบบี้โรงแรมและควบคุมเสียง รูปร่างที่กำหนดเอง
| แอปพลิเคชัน: | หน้าแรก/ห้องประชุม/ล็อบบี้ |
|---|---|
| การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | เกรด E1 |
| ขนาด: | 2400/2700/3000 x 600 มม. / ปรับแต่งได้ |
แผนเสียง PET แบบที่กําหนดเอง แผนเสียงที่สามารถนําไปใช้ใหม่
| ชื่อ: | เนื้อสัตว์เลี้ยงแกะสลักแผงผนัง |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
| สี: | มีสีให้เลือกถึง 36 สี |
แผ่นเสียงออฟฟิศสํานักงานสําหรับผนังและเพดาน 2420x1220 มม
| วัสดุ: | PET รีไซเคิล |
|---|---|
| คะแนนไฟ: | ไม่มี/เกรด A/เกรด B |
| ขนาด: | 2420 * 1220 มม. ปรับแต่งได้ |


