ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ customized acoustic panels pet ] การจับคู่ 368 ผลิตภัณฑ์.
แผงอะคูสติก 240 x 60 ซม. ตกแต่งผนังบ้านด้วยไม้ระแนง ดูดซับเสียง
| ชื่อสินค้า: | แผงอะคูสติกสแลตไม้สำหรับผนัง Ofiice |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยวีเนียร์+MDF+โพลีเอสเตอร์ |
| วีเนียร์: | ไม้เทคนิค |
แผ่นไม้กันเสียงที่สามารถใช้ในสถานการณ์ต่างๆ เช่น ห้องนั่งเล่น ห้องนอน และโรงเรียน
| แอปพลิเคชัน: | หน้าแรก/ห้องประชุม/โรงละคร |
|---|---|
| การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | เกรด E0 |
| ขนาด: | 2400 x 605 มม. / ปรับแต่งได้ |
แผงติดผนังอะคูสติกสักหลาด PET แกะสลัก 9 มม. ดีไซน์ทันสมัยสำหรับสำนักงานและโรงแรม
| ชื่อ: | เนื้อสัตว์เลี้ยงแกะสลักแผงผนัง |
|---|---|
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
| สี: | มีสีให้เลือกถึง 36 สี |
21 มิลลิเมตร Natrual Wood Veneer Grille ไม้ แผ่นผนังเสียง ไม้แข็ง MDF
| วัสดุ: | แผ่นไม้อัดไม้ธรรมชาติ+MDF+PET |
|---|---|
| หน้าที่: | การดูดซับเสียงสูง |
| ขนาด: | 2400*605mm ขนาดอื่น |
แผนผนังไม้เสียง PVC Veneer MDF PET เสียงกันหนาม แผ่นสล็อตสําหรับห้องนั่งเล่น ห้องและสตูดิโอ
| การใช้งาน: | หน้าแรก/ห้องประชุม/โรงละคร |
|---|---|
| การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | เกรด E0 |
| ขนาด: | 2400 x 605 มม. / ปรับแต่งได้ |
ไม้ Grille Akupanel ไม้แบนเนอร์แท้ ปลายตกแต่งภายใน แผ่นผนัง
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
|---|---|
| ขนาด: | 2400*605mm ขนาดอื่น |
| ความหนา: | 21/11/13 มม. / กำหนดเอง |
ความหนา 21 มม แผ่นผนังไม้ทรงหกเหลี่ยม แผ่นเสียง แผ่นไม้ Akupanel สําหรับผนังเพดาน
| การใช้งาน: | หน้าแรก/ห้องประชุม/โรงละคร |
|---|---|
| การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | เกรด E0 |
| ขนาด: | 2400 x 605 มม. / ปรับแต่งได้ |
บอร์ดกันเสียงไม้แบบยืดหยุ่นและโค้งได้ มีความยืดหยุ่นสูง
| แอปพลิเคชัน: | หน้าแรก/ห้องประชุม/โรงละคร |
|---|---|
| การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | เกรด E0 |
| ขนาด: | 2400 x 605 มม. / ปรับแต่งได้ |
PVC Veneer Hexagon Felt โพลิเอสเตอร์ ไฟเบอร์อับซอร์เสียง
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | 30*25.4cm or Customized |
กระดานหุ้มเสียงไม้ เป็นทางออกที่ดีที่สุด สําหรับห้องประชุมในบ้าน และโรงละคร ผลงานมืออาชีพที่รับประกัน
| ประเภทสินค้า: | อาคูพาเนล |
|---|---|
| ขนาด: | 2400 x 605 มม. / ปรับแต่งได้ |
| ความหนา: | 21 มม. ความหนาอื่นๆ |


