ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ customized acoustic panels pet ] การจับคู่ 368 ผลิตภัณฑ์.
ผนังปานอลเสียง PET เสียงซับซึม DIY ปลอมเสียง สายใยพอลิเอสเตอร์ สําหรับโรงภาพยนตร์สํานักงาน
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| สี: | 36 ตัวเลือกเลือกจากแผนภูมิสีของเรา |
| ขนาด: | 2420*1220/1200*600 มม. ขนาดอื่น ๆ |
3 ด้าน Veneer ไม้หรู Akupanel กันเสียง ไม้ Slat แผ่นผนังเสียง
| การใช้งาน: | หน้าแรก/ห้องประชุม/โรงละคร |
|---|---|
| การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | เกรด E0 |
| ขนาด: | 2400 x 605 มม. / ปรับแต่งได้ |
DIY สี่เหลี่ยมและ Hexagon แผนผนังเสียงสําหรับตกแต่งบ้าน
| Material: | 100% Polyester Fiber |
|---|---|
| Service: | OEM/ODM |
| Color: | 36 Options |
ผนังผนังผนังผนังผนังผนังผนัง
| Material: | 100% Recycled PET |
|---|---|
| Size: | 2400*600mm, customized |
| ความหนา: | 12 มม. ความหนาอื่น ๆ |
แผ่นผนังกันเสียงจากพอลิเอสเตอร์ ไฟเบอร์ที่ติดตัวเองในรูปร่างหกเหลี่ยม
| วัสดุ: | เส้นใยโพลีเอสเตอร์ 100% |
|---|---|
| สี: | 36 ตัวเลือกเลือกจากแผนภูมิสีของเรา |
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า/กลม/หกเหลี่ยม/ปรับแต่ง |
21 มม Akupanel สไตล์โมเดิร์น ไม้ แผนเสียง MDF เสียงกันเสียง โรงแรม ห้องรับแขก แผนผนัง veneer
| สี: | วอลนัท/ไม้โอ๊ค/อื่นๆ |
|---|---|
| ขนาด: | 2400 มม. x 605 มม. / ปรับแต่ง |
| ความหนา: | 21 มิลลิเมตร / 11 มิลลิเมตร / 13 มิลลิเมตร |
ห้องประชุมไม้ Akupanel Walnut Oak Veneer สี เสียงซึมแผ่นไม้
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
|---|---|
| รูปทรง: | สี่เหลี่ยมผืนผ้า |
| ขนาด: | 2400 x 605 มม. / ปรับแต่งได้ |
อพาร์ทเมนต์ บ้านตกแต่งไม้ Akupanel แผ่นผนัง 3D เสียงสําหรับการกันเสียง
| การใช้งาน: | หน้าแรก/ห้องประชุม/โรงละคร |
|---|---|
| การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | เกรด E0 |
| ขนาด: | 2400*605mm ขนาดอื่น |
แผ่นผนังเสียงภายในที่ทันสมัย แผ่นผนังกันเสียงสําหรับโรงแรม
| การใช้งาน: | หน้าแรก/ห้องประชุม/โรงละคร |
|---|---|
| การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | เกรด E0 |
| ขนาด: | 2400*605mm ขนาดอื่น |
เสียงซับซ้อน MDF ไม้วาลน็อต แผ่นเสียงสล็อตสําหรับผนังตกแต่งภายใน
| การใช้งาน: | หน้าแรก/ห้องประชุม/โรงละคร |
|---|---|
| การคุ้มครองสิ่งแวดล้อม: | เกรด E0 |
| ขนาด: | 2400 x 605 มม. / ปรับแต่งได้ |


