ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เฟรดริคเราขอบคุณสําหรับการร่วมมือ และหวังที่จะสร้างคุณค่ามากขึ้นร่วมกันในอนาคต!
คำหลัก [ acoustic decorative panel ] การจับคู่ 356 ผลิตภัณฑ์.
แผ่นซับเสียงโรงแรม วัสดุ PET MDF ลายไม้ดีไซน์ทันสมัย
| ชื่อสินค้า: | แผงอะคูสติกไม้ระแนงสำหรับผนังภายในอาคาร |
|---|---|
| วัสดุ: | วีเนียร์+MDF+PET |
| วัสดุแผ่นไม้อัด: | เทควูด |
ปลอดภัย สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม ระดับการคุ้มครองสิ่งแวดล้อม E1 กระดาษ PET ที่ซึมเสียงเพื่อสุขภาพและความสุข
| Elasticity: | A |
|---|---|
| Color: | Various colors available |
| Material: | PET+MDF |
PVC Veneer Hexagon Felt โพลิเอสเตอร์ ไฟเบอร์อับซอร์เสียง
| Material: | PET+Wood Veneer |
|---|---|
| Color: | Natural Wood Color/Printing |
| Size: | 30*25.4cm or Customized |
การลดความกระแทกเสียง หลังคา ติดตั้งเครื่องป้องกันเสียง แผ่นใยแก้วกันเสียง
| วัสดุ: | ไฟเบอร์กลาส |
|---|---|
| ขนาด: | 1200 * 600 / กำหนดเอง |
| สี: | ปรับแต่ง |
2400 X 605 มิลลิเมตร ไม้ Akupanel ปรับแต่งสําหรับห้องประชุมที่บ้าน โรงละคร
| ไม้วีเนียร์อุทธรณ์: | ไม้ฟานเนอร ทําลายรูปเมล็ด |
|---|---|
| รายละเอียด: | ISO/ROHS |
| ขนาด: | 2400*605/กำหนดเอง |
กระดาษดึงเสียงพอลิเอสเตอร์ใยผ้าที่สามารถปรับแต่งได้ A1 / B1
| Material: | Fiberglass,Polyester fiber |
|---|---|
| Standard Size: | 1200*605mm, other size |
| Thickness: | 25/50mm, other thickness |


